Sau va chạm, 2 người trên xe máy ngã xuống đường và bị bánh xe ben cán qua…
Trưa 24-10, các cơ quan chức năng huyện Vĩnh Cửu (Đồng Nai) đang điều tra làm rõ nguyên nhân vụ tai nạn giao thông nghiêm trọng.
![](https://dongnaitv.com/wp-content/uploads/2022/10/img5102-1666588260437149396416-16665882862081304168348-16665883004241689786920.jpg)
Khoảng 8 giờ cùng ngày, xe ben BKS 60H – 004.15 do tài xế Văn Viết Thành (SN 1970, ngụ phường Long Bình, TP Biên Hòa) di chuyển trên tỉnh lộ 762 theo hướng Đồng Trường đi ngã 4 Tân Lập.
Khi đi đến ngã 3 thuộc thị trấn Vĩnh An, ôtô này va chạm với xé máy BKS 60N3- 2749 do anh Võ Văn Lùm (SN 1987, ngụ tỉnh Sóc Trăng) cầm lái chở theo một người chưa rõ danh tính.
Cú va chạm khiến 2 nạn nhân đi xe máy ngã xuống đường, bị bánh xe tải cán qua người, tử vong tại chỗ.